Featured

    Featured Posts

Loading...

Kauli ya mhe.Zitto Kabwe juu ya mbunge wa Mtama Nape Nnauye kuondolewa kwenye uwaziri iko hapa

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
"Nimezungumza ma mbunge wa Mtama Nape Nnauye na kudhibitisha ni kweli ameondolewa kwenye uwaziri.

Nape ni shujaa wa kizazi chetu" Zitto Kabwe.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top