Featured

    Featured Posts

Loading...

WABUNGE NCHINI UGANDA WALAZIMIKA KUTUMIA OFISI MOJA WATU WATATU, ZAIDI BOFYA HAPA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Wabunge nchini Uganda walazimika kutumia ofisi moja watu watatu kutokana na uhaba wa nafasi kulingana na idadi iliyopo.

Uongozi wa Bunge la Uganda ulilazimika kutuma ujumbe mfupi wa maandishi (#SMS) kwa wabunge wote kujigawa kwa makundi ya watu watatu na kukabidhi majina hayo ili wapatiwe ofisi.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top