Featured

    Featured Posts

Loading...

MHE.ZITTO AFIKISHWA KWENYE KAMTI YA MAADILI YA BUNGE KUJIBU TUHUMA ZA HOJA ZAKE

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Mbunge Zitto Kabwe amefikishwa leo kwenye Kamati ya Maadili ya Bunge kujibu tuhuma za hoja alizozitoa kupinga Bunge kutoonyeshwa 'LIVE'. Na hii ndio barua aliyoandikiwa leo.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top