Featured

    Featured Posts

Loading...

YAPITIE MAGAZETI YOTE YA LEO NIMEKUWEKEA HAPA, BOFYA SASA HAPA KUYAONA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Moja kati ya stori zilizogusa headlines kwenye kurasa za magazeti ya leo, nipamoja na rais Magufuli kufuta vibali vya kuagiza sukari kutoka nje ya nchi, pamoja na matokeo ya kidato cha nne mwaka 2015 Nekta yasema hali si nzuri.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top