Featured

    Featured Posts

Loading...

KWA STYLE HII NISIPOKUWA MWEUPE NAMPELEKA RAY MAHAKAMANI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Ndugu yangu, ndo ivyo tayari nimeanza lile zoezi la unywaji maji kwa wingi, na nisipokuwa mweupe nampeleka Rey mahakamani. 
Natania bhana simpeleki Ray mahakamani maana afya ni yangu mimi mwenyewe, hivyo ni wajibu wangu kuakikisha naweka mwili wangu vyema kabisa. Endelea kuwanasi tukujuze zaidi kupitia hapa hapa kwenye Mutalemwa Blog. 
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top