Featured

    Featured Posts

Loading...

ASIMAMISHWA KAZI BAADA YA KUMUOMBA RUSHWA MGONJWA, ZAIDI BOFYA HAPA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemsimamisha kazi daktari wa kitengo cha upasuaji kwa kosa la kumuomba rushwa ya Tsh 100,000/= laki moja muudumu wa mgonjwa.

Tukio hilo limetokea mkoani Mtwara, ambapo waziri mkuu alitembelea hospitali hiyo kwa kushtukiza na baadae wananchi wakampa kero zao juu ya hospitali hiyo.


Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top