Featured

    Featured Posts

Loading...

WAZIRI MKUU MAJALIWA ASHANGAZWA NA KUTOTUMIKA KWA MABASI YA MWENDO KASI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

HABARIZAHIVIPUNDE‬:Waziri mkuu Mh.Majaliwa Kassim Majaliwa ametembelea ofisi za TAMISEMI na kukutana na wakurugenzi.

Ambapo ameshangazwa na mradi wa mabasi yaendayo kasi kutokuanza kufanya kazi hadi sasa licha ya kuelezwa katika ripoti kuwa umekamilika. Source ITV 
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top