Featured

    Featured Posts

Loading...

UNA MAONI GANI JUU YA UKAWA KUTOKA NJE YA BUNGE

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Unazungumziaje kitendo cha wabunge wa UKAWA kupiga kelele wakitaja jina la Maalim Seif wakati viongozi wa Zanzibar na Rais Magufuli wakiingia Bungeni jana na kisha kutoka nje ya bunge baada ya kuamriwa na Spika wa bunge letu?

       habari mpya zaidi bofya hapa

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top