Featured

    Featured Posts

Loading...

SIKWELI KWAMBA RAIS MKAPA AMEFARIKI DUNIA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Serikali yakanusha uvumi kuhusu Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa kuwa amefariki Dunia. Imesema ni mzima na hasumbuliwi na maradhi yoyote.

Yasema kuwa jambo la kumzushia mtu kifo si jambo zuri, yasema leo atakuwepo kwenye sherehe za kumuapisha Rais Mteule, Dkt. John Joseph Pombe Magufuli.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top