Featured

    Featured Posts

Loading...

HAYA NI MAWAZO YA WANANCHI WA KAWAIDA KABISA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Izi ni tafiti zinazofanywa na wananchi huko mitaani za nani wanayemtaka akawe RAIS wa Tanzania
 
Je nini maoni yako juu ya mawazo ya wananchi hawa? 

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top