Featured

    Featured Posts

Loading...

BARAZA LA WAZEE WA CHADEMA WAMPONGEZA MZEE KINGUNGE

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Baraza la wazee la taifa la chama cha demokrasia na maendeleo Chadema limempongeza mwasisi wa CCM Mzee Kingunge Ng'ombale Mwiru
 
 kwa kukubali mabadiliko huku wakitaka wanasiasa kuacha kutishia na kukejeli wanaotaka mabadiliko kwani ndiyo demokrasia.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top