Featured

    Featured Posts

Loading...

MGOMBEA UBUNGE UKONGA AKAMATWA AKIPOKEA RUSHWA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Je kwa mfumo huu wa kutoa rushwa katika Hatua ya Kura za maoni na hata kampeni kubwa,wananchi wataweza kuwachagua viongozi bila ushawishi wa Fedha?na Kiongozi kama Ramesh Anatufundisha nini?
Name:  patel 4.jpg
Views: 204
Size:  50.5 KB
Ramesh Patel akisindikizwa na maofisa wa TAKUKURU baada ya kukamatwa mapema jan huko eneo la Checkpoint Pugu ambapo mgombea huyo ametangaza nia ya kuwania kiti cha ubunge katika jimbo la ukonga jijini DarName:  patel 3.jpg
Views: 203
Size:  50.0 KB
Je viongozi wanotaka madaraka kwa kulaghai walalahoi na Fedha wantufaa kama Ramesh na wengine? Mtuhumiwa huyo akiwa amewekwa chini ya ulinzi na TAKUKURU Baada ya kukamatwa



CHANZO: http://www.jamiiforums.com/uchaguzi-tanzania/893888-ramesh-patel-mgombea-ubunge-ukonga-dar-akamatwa-na-takukuru-akitoa-rushwa-check-point-pugu.html

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top