Featured

    Featured Posts

Loading...

MATHA MLATA AIBUKA MSHINDI WA VITI MAALUM SINGIDA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Martha Mlata Ashida Viti Maalumu Singida.
kama utakumbuka katika nafasi za kugombea viti maalumu mkoani Singida alikuwemo msanii wa bongo movie nchini tazanai Wema Sepetu.
 
Ambapo katika hatua za mwisho wema kapigwa chini na wananchi wa mkoa huo. pole sana wema sepetu yote ni maisha tu.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top