Featured

    Featured Posts

Loading...

Kama wewe ni Bloggers | Mwandishi wa habari | Makerting | Money Makers | nk |ingia hapa

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Habari za leo ndugu, ikiwa ni siku nyingine tena tunakutana hapa kujulishana habari muhimu. Leo napenda kuwatambulisha mtandao bora na rahisi kutumia katika mambo ya kutangaza bidhaa zako na kisha kulipwa kwa asilimia ya kile ulichokifanya.

Mtandao huu unaitwa PropellerAds, utendaji kazi wake unafanana kabisa na mtandao wa Google Adsense, kwa wale ambao ni wageni mnaweza kuwa hamjanielewa ila kwa wenzangu bloggers na wengineo mtakuwa mmenielewa.

Google adsense ni mfumo ambao google wanakupatia matangazo unayaweka kwenye blog au website yako kisha unakuwa unalipwa kulingana na watembeleaji walivyo yabonyeza, mfumo huu ndio sawasawa na wa Propeller ila tofauti kati ya Propeller na google ni kwamba google waga wana masharti mengi na magumu sana ambapo watumiaji wake waga wanafungiwa account zao kila mara.

Kujiunga na mtandao huu wa kibiashara bofya hapo chini palipo na maneno kwenye mabano ikisha funguka bofya kwenye eneo lenye vimistari vitatu (kama vinavyo onekana kwenye picha iliyopo hapo chini kwa upande wa kulia), kisha chagua Register, na fuata maelekezo.

             (( CLICK HERE TO REGISTER ))

Mtandao huu unawafaa sana watu wote wenye blogs/website/watu wa matangazo/watu wenye nia ya kukuza biashara zao kupitia njia za kujitangazo/na watu wenye kupenda kutengeneza pesa kupitia njia ya mtandao.

Na kwa upande wa PropellerAds hawa jamaa wana masharti nafuu kabisa pamoja na % asilimia wanayoitoa kwa kila tangazo ni kubwa ukilinganisha na ile ya googleAds.

Sasa kama wewe unataka kupiga pesa nyingi tena kwa mda mfupi tena bila masharti magumu basi jiunge na mtandao huu utakuwa mkombozi wako kwa njia ya kujipatia pesa.

Mimi binafsi nimejiunga jana ila mpaka kufikia mda huu nimeisha anza kuona mafanikio yao nasio mimi tu bali kuna watu wengine wameisha jiunga wanaweza kuwa mashaidi juu ya kile ninachokisema kuhusu Propeller. 

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top