Featured

    Featured Posts

Loading...

MAHUSIANO: Mume wangu ana miezi miwili sasa halali nyumbani anarudi kila siku asubuhi kubadilisha nguo.

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

MAHUSIANO: Mume wangu ana miezi miwili sasa halali nyumbani anarudi kila siku asubuhi kubadilisha nguo. Nimegundua amepata mchepuko ambaye ni Sekretari wake ofisini.

Amefikia mpaka hatua ya kumtambulisha kwa watoto wangu. Nafikiria kuomba talaka. Tupe maoni yako juu ya wanaume kama hawa kwenye ndoa.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top