Featured

    Featured Posts

Loading...

UJIO MPYA WA WIMBO WA NIKUPE NINI KUTOKA KWA MSANII PIANO

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Mambo vp watu wangu wa nguvu!
Jumapili hii ndo naachia wimbo wangu unaitwa NIKUPE NINI. Mimi bila wewe siwezi xo naomba sapot yako mdau wangu wa nguvu Mutalemwa.

Shukrani kwako unaenisapot also kwa maproducer wangu Robby Touchz & Alfredy Mjema kwa kuhakikisha mambo yanakaa sawa. Nini maoni yako kwake Piano??

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top