Featured

    Featured Posts

Loading...

BUNGE LIVE KIVINGINE SASA, INGIA HAPA KUJUA ZAIDI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Waziri wa Habari, Nape Nnauye amesema serikali imekubali kurusha 'Live' matangazo ya Bunge kupitia njia ya redio.

Sasa je ukiwa kama mdau wa habari wewe Umelipokeaje hili na nini maoni yako sasa?

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top