Featured

    Featured Posts

Loading...

WABUNGE WAHOJI JUU YA UTEKELEZAJI WA BIG RESULTS NOW KWA SEKTA YA ELIMU NCHINI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Wabunge wamehoji utekelezaji wa mpango wa matokeo makubwa sasa katika sekta ya elimu nchini

huku pia wakiitaka seriakli kupitia wizara ya elimu kuhakikisha inakuwa na mtaala mmoja wa elimu ili kuondoa tatizo la kimitaala ambalo limekuwa chanzo cha kushuka kwa sekta ya elimu.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top