Featured

    Featured Posts

Loading...

UKIKUTWA BAA USIKU UKIWA NA MTOTO CHINI YA MIAKA 18 ADHABU, ZAIDI BOFYA HAPA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

ADHABU:SERIKALI ya Kijiji cha Sanya Hoye, Wilaya ya Siha, mkoani Kilimanjaro imetangaza adhabu ya kuchapwa viboko 15 na kulipa faini ya Sh.50,000

kwa mkazi yeyote atayekutwa baa nyakati za usiku, akiwa ameambatana na mtoto mwenye umri chini ya miaka 18.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top