Featured

    Featured Posts

Loading...

MWANANGU HUYU NDO BABA'KO, BOFYA HAPA KUJUA ZAIDI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Umaskini ndio chanzo cha matatizo mengi kwenye familia zetu hasa zilw familia maskini.

Kama unavyoona kwenye picha mama mru mzima anawatoto wakubwa tu ila analazimika kutembea na katoto kama mwanae lengo ni kupata vijipesa vya kuweza kujikimu yeye pamoja na familia yake, je unafikili kwa kufanya hivi ndilo auruhisho la umaskini??? Nini maoni yako.


Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top