Featured

    Featured Posts

Loading...

KIBONZO CHA SIKU YA LEO, BOFYA HAPA KUJUA TAFSILI YAKE

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Tafsiri ya ujumbe wetu wa siku nikama ifuatavyo hapo kwa upande wa chini.

Tangu Rais Magufuli aingie madarakani na kuanza kutumia usemi wake wa kutumbua majipu imekuwa shida kwa watoto wadogo ambapo katoto kakisikia tu mtu anataja neno jipu basi katoto hako kataanza kupiga kelele mpaka basi, hata kama hakaumwi.


Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top