Featured

    Featured Posts

Loading...

UWANJA WA NDEGE MWANZA WAJAA MAJI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Uwanja wa Ndege wa Jijini Mwanza leo umelazimika kusimamisha kutoa huduma zake kwa muda baada ya kukumbwa na mafuriko kutokana na mvua kubwa zinazoendelea kunyesha jijini humo.

Pia barabara kadhaa zimeshindwa kupitika kutokana na tatizo hilo la kujaa maji.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top