Featured

    Featured Posts

Loading...

MTAZAME MZEE WA KAZI MHE.MAGUFURI AKIFANYA YAKE JUKWAANI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
kama ujawai kumuona mzee wa kazi mhe.John Joseph Pombe Magufuri huyu hapa, 
mtazame sasa mzee wa kazi akipiga pushapu mbele ya wananchi akionyesha kuwa bado yuko fiti kisawa sawa kabisa.

More news visit Here
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top