Featured

    Featured Posts

Loading...

ENEO LA HEKARI MBILI 2 CHETA VILLAGE LINAUZWA KWA BEI NAFUU

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Eneo la hekari  mbili 2 lipo kijiji cha Cheta mkoa wa Pwani, ambapo  ni 8km kutokea Vikindu getini hadi kufika eneo lilipo, eneo hili linafikika kwa kila aina ya usafiri yakiwemo magari/pikipiki/watembea kwa miguu nk,


 Eneo hili linauzwa kwa Tsh. 10millions kwa kila hekari moja.

Tuwasiliane sasa kupitia 0659 91 9292 Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top