Featured

    Featured Posts

Loading...

MUTALEMWA BLOG TEAM INAWATAKIA WAISLAM WOTE RAMADAN KAREEM

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Kama ujuavyo leo ni siku nzuri sana kwa waislam wote dunia,  kwaiyo sisi kama Mutalemwa Blog team tunapenda kuchukua nafasi hii kuwatakia Waislamu wote duniani Ramadan Kareem.


Ishi kwa uaminifu usiwe kama watu wengine.

Pia ni vyema kukumvuka yakwamba bonadamu wote urimwenguni ni sawa mbele ya Mungu wetu muumba mbingu na nchi, kwaiyo usiwatenge binadamu wenzako. Endelea kufurahia sikukuu na Mungu akubariki sana. 

Endelea kuwa nasi kupitia mtandao wetu wa Tazama Line kupitia hapa >>>
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top