Featured

    Featured Posts

Loading...

MAYAI VIZA BEI JUU KATIKA SOKO KUU LA MAJENGO DODOMA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Katika hali isiyo ya kawaida mkoani Dodoma bei ya mayai yaliyooza maarufu kama mayai viza yamekuwa yakiuzwa kwa bei ya juu


tofauti na mayai mazima ya kawaida katika soko kuu la Majengo mkoani humo hali inayoibua maswali mengi juu ya matumizi ya mayai hayo yaliyooza.



Kwa habari za Matukio Kitaifa, Kimataifa, Michezo na Burudani, Ungana nami kupitia Link zifuatazo.

 FACEBOOK >>> TWITTER  >>> MATUKIO >>  MUSIC MPYA
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top