Featured

    Featured Posts

Loading...

LHRC YAWATAKA WABUNGE KUREJEA BUNGENI NA WANACHUO WA UDOM KUTOFUKUZWA, BOFYA HAPA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Siku moja baada ya kuibuka vurugu bungeni, Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu(LHRC) leo kimetoa tamko lenye maagizo matano ikiwamo wabunge wote waliosimamishwa kurejeshwa bungeni ili kuendelea na majukumu yao.

Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo hicho, Dk Helen Kijo Bisimba alitaja maagizo mengine ni kuitaka Serikali isitishe uamuzi wake wa kuwafukuza wanafunzi wa UDOM na badala yake itafutwe suluhu kwa amani.

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top