Featured

    Featured Posts

Loading...

RAIS MAGUFULI AMTEMBELEA MAALIM SEIF, PICHA ZAIDI BONYEZA HAPA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Utu wetu haulinganishwi na kitu chochote, ongera sana rais Magufuli kwa kutambua kuwa utu hauna chama, dini, wala Kabila. 

Endelea kuwanasi kwa kutembelea tovuti yetu hii ya Mutalemwa Blog kila siku nasi tunakuhaidi kuwa tutakuwa tukikujuza kila habari inayotufikia. 
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top