Featured

    Featured Posts

Loading...

NANI KAMA BABA?? EBU MTAZAME BABA ANAVYOMJALI MWANAE PAMOJA NA MKEWE

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.

Siku nyingi tumekuwa tukisikia watu wakisema nani kama mama, ila kadri siku  zinavyozidi kusonga mbele tunazidi kujionea mapinduzi na mpaka sasa tunaona usemi huu ukibadirika na kufikia hapa kwa kusema nani kama baba.

Mimi kusema ukweli sina mambo mengi ya kuongea juu ya picha hii pamoja na usemi huu, ila nakuachia wewe mdau ili nawe unambie kama ni kweli au ni uhongo.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top