Featured

    Featured Posts

Loading...

MKUU WA WILAYA YA MUFINDI MWAKA HUU AMEAMUA

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Kama ni mfuatiliaji mzuri wa habari za watu maarufu hapa Tanzania nadhani jina la Mboni Mhita kwako si ngeni kutokana na kuzagaa kwa picha mbalimbali zilizodaiwa kuwa ni zake huku baadhi ya watu wakijaribu kuzikataa picha hizo na kusema hazikuwa zake. Picha hizo zilizokuwa zikionyesha baadhi ya sehemu za mwili wake kinyume cha maadili ya kitanzania.
Baadhi ya picha zilizokuwa gumzo ni hizi hapa:
 
Sasa Mh. Mboni ameamua kuchukua fomu ya kugombea Ubunge kupitia Jimbo la Handeni vijijini kwa tiketi ya chama cha mapinduzi ccm.


Sasa Mh. Mboni ameamua kuchukua fomu ya kugombea Ubunge kupitia Jimbo la Handeni vijijini kwa tiketi ya chama cha mapinduzi.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top