Featured

    Featured Posts

Loading...

MHE.GASPER NGIDO NAYE ACHUKUA FOMU LEO KUPITIA CCM

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Mhe. Gasper Ngido amechukua fomu leo ya kuomba ridhaa ya kupeperusha bendera ya chama cha mapinduzi ccm kwenye uchaguzi Jimbo la Hai mkoa Kilimanjaro.
                            Tazama Line 

Huyu nikijana mwenzetu kabisa, wana Hai pamoja na watanzania wote kwa ujumla tumsaporti kijana mwenzetu ili aweze kushinda na kuweza kuwatumikia wana Hai pamoja na watanzania wote kwa ujumla.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top