Featured

    Featured Posts

Loading...

MKE AMFUMANIA MUMEWE LIVE, TUKIO ZIMA LILIKUWA HIVI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Kama ilivyo ada yangu, waga sifichi maovu ambayo najua ata mimi yanaweza kuja kuniaribia familia yangu. Story nzima ilikuwa hivi, Kuna mama mmoja ambaye mume wake alikuwa na kimada huko nje ambapo kimada huyo tayari ameza mtoto na baba huyo ambaye ni mume wa mtu.

Inavyodaiwa nikwamba baba huyo alikuwa hapeleki matumizi ya kutosha nyumbani kwake ambapo ni kwa mkewe wa ndoa, kisha matumizi yote alikuwa tayari kasha ya amishia kwa kimada chake. Baada ya mkewe wa ndoa kulalamika sana aliamua kumfatilia mumewe ili ajue pesa zote waga zinakwenda wapi, hapo ndipo mama huyo alipo kuja kufichua uozo ambao si wakawaida.


 


Kwa habari za Matukio Kitaifa, Kimataifa, Michezo na Burudani, Ungana nami kupitia Link zifuatazo.

 FACEBOOK >>> TWITTER  >>> MATUKIO >>  MUSIC MPYA
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top