Featured

    Featured Posts

Loading...

MTU MMOJA AFARIKI DUNIA BAADA YA KUPIGWA RISASI

Naomba nikushirikishe na wewe pia kwamba kuna mambo mengi na mazuri ndapi ya picha iliyopo hapo chini ibofye uone.
Mtu mmoja aliyetajwa kwa jina la Adson Cheyo amepigwa risasi na kufariki  dunia maeneo ya Mlimani City jijini Dar es salaam.


Inasadikika kuwa amepigwa na majambazi waliokuwa wamemuona jamaa huyo akiwa na bahasha yenye kiasi kikubwa cha pesa ambazo zinakadiriwa kuwa kama million kumi na nane (18).

Jiunge na mi kwa kubonyeza kwenye link zifuatazo chini ili kupata habari mpya zaidi. 
          FACEBOOK >>> TWITTER  >>> MATUKIO KWA NJIA YA SAUTI

Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies
Nobody is a total failure if he dares to try to do something worthwhile. Tough times never last, but tough people do. The place broke up with applause. Those thirty - five hundred farmers who had lost hope and had battled depression found that hope.

Share habari hii kadri uwezavyo.

Contact us on mutalemwa.oesmo@gmail.com. Powered by Blogger.
© Copyright Mutalemwa Blog
Back To Top